ลิตร 150 บาทแล้ว

ลิตร 150 บาทแล้ว

เริ่มโดย mommamman, 20 พฤษภาคม 2008, 16:33:58

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0 สมาชิก และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

mommamman

ไม่ได้หมายถึงน้ำมันหรอกนะไม่ต้องตกใจ  ,mnnb

ที่หมายถึงนะคือ "เห็ดถอบ"  ลิตรละ 150 บาท


แพงกว่าเนื้ออีก  6trf
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

boy

 ljkhlpjhkl  แพงอย่างงี้จะได้กินไหมนี้  lhgfr
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

pass07

 kjhg เข้าใจคิดนะครับ กระทู้นี้ สุดยอด ครับ   นับถือๆ ;khhg
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

007

friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

pulohid

เพิ่งไปซื้อที่กาดธานินต์ 160 แน่ะ
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

mommamman

ราคานี้ ณ กาดแม่ทา ลำพูน ครับ  cxz มันจะแพงไปถึงไหน น้ำมันก็ไม่ได้ใช้ ไม่ต้องไปกินมัน
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

tuwpopo

วันนั้นคนรู้จักกลับบ้านแถวฮอด กิโล 170 (มั้ง) จำไมได้แต่ไม่ถึง200อ่ะ  ได้เยอะเลย แต่ผมว่าไม่ค่อยหร่อยสู้แถวลำพูนไม่ได้  fdgdf

ปล.กิโล..ไม่ใช่ลิตรนะครับผม อิอิ :-[
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

Naruto

ง่ะ ทำไมแพงจังอ้ะ
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

undernavel

เก็บตังค์ไว้จ่ายค่าห้องวีดีก่า
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

ShinobI

อ้างจาก: undernavel เมื่อ 22 พฤษภาคม 2008, 10:34:18
เก็บตังค์ไว้จ่ายค่าห้องวีดีก่า

อ่ะนะ 150 บาทเท่ากันเลยเนอะ  kjhg
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

biggy007

รออีกหน่อยราคาจะถูกลงนะ แพงเท่าห้องวีจริงๆ  jhkll
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions

lovely

 ghdf ที่แม่ฮ่องสอนวันนั้นซื้อแค่ 120 บาทเอง...ขาว หนุ่ม มากๆ อร่อยเหาะ... fhgj
friendly
0
funny
0
informative
0
agree
0
disagree
0
pwnt
0
like
0
dislike
0
late
0
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions
No reactions